ค้นหาในบอร์ด :

เว็บบอร์ดพระเครื่องสยามมงคล

หาพระเครื่อง วัตถุมงคล เครื่องรางของขลัง ได้ที่ เว็บไซต์ : www.siammongkol.com

หมวดหมู่/ประเภทพระเครื่อง วัตถุมงคล และเครื่องรางของขลังของเราทั้งหมด

หมวด/ประเภท-พระกรุ  หมวด/ประเภท-พระสมเด็จ  หมวด/ประเภท-พระเนื้อดิน/ผง/ว่าน
  หมวด/ประเภท-พระขุนแผน  หมวด/ประเภท-พระปิดตา  หมวด/ประเภท-พระเหรียญ
  หมวด/ประเภท-พระกริ่ง-รูปหล่อ-รูปเหมือน  หมวด/ประเภท-พระบูชา  หมวด/ประเภท-เครื่องรางของขลัง
  หมวด/ประเภท-หลวงปู่โต๊ะ วัดประดู่ฉิมพลี  หมวด/ประเภท-หลวงพ่อเงิน วัดดอนยายหอม  หมวด/ประเภท-หลวงปู่ผาด วัดบ้านกรวด
  หมวด/ประเภท-หลวงพ่อสาคร วัดหนองกรับ  หมวด/ประเภท-หลวงพ่อพูล วัดไผ่ล้อม  หมวด/ประเภท-หลวงพ่อเกษม เขมโก
  หมวด/ประเภท-พระชุดพิเศษ  หมวด/ประเภท-ท้าวจตุคามรามเทพ  หมวด/ประเภท-พระเก่าพระดี(ที่แนะนำ)
  หมวด/ประเภท-เหรียญเก่าเหรียญดี(ที่แนะนำ)  หมวด/ประเภท-เครื่องประดับ ของสะสม  หมวด/ประเภท-หลวงปู่หงษ์ วัดเพชรบุรี
  หมวด/ประเภท-หลวงพ่อเต๋ คงทอง วัดสามง่าม  หมวด/ประเภท-หลวงปู่ครูบาแก้ว กมฺมสุทโธ  หมวด/ประเภท-หลวงพ่อพรหม วัดช่องแค
  หมวด/ประเภท-หลวงปู่ชื่น วัดตาอี จ.บุรีรัมย์  หมวด/ประเภท-หลวงปู่ศวัส ศิริมงฺคโล  หมวด/ประเภท-เครื่องรางมหาเสน่ห์
  หมวด/ประเภท-ตะกรุดดีๆที่แนะนำ  หมวด/ประเภท-ล็อคเก็ต รูปถ่าย ผ้ายันต์  หมวด/ประเภท-กุมารทอง
  หมวด/ประเภท-โบชัวร์ แคทตาล็อกวัตถุมงคล  หมวด/ประเภท-พระสายกรรมฐาน  หมวด/ประเภท-พระรัชกาล เหรียญที่ระลึก
  หมวด/ประเภท-วัตถุมงคลเสริมดวงชะตา  หมวด/ประเภท-ฤาษี พ่อแก่ ปู่แก่  หมวด/ประเภท-เครื่องรางเสริมดวงค้าขาย ร่ำรวย
  หมวด/ประเภท-องค์เทพ พรหม เทวบูชา  หมวด/ประเภท-ครูบาเดช กิตติญาโณ จ.ลำปาง  หมวด/ประเภท-แร่เหล็กไหล - ธาตุกายสิทธิ์
  หมวด/ประเภท-วัตถุมงคลที่แนะนำให้บูชา  หมวด/ประเภท-เครื่องรางจีน  หมวด/ประเภท-อาจารย์สมราชฐ์
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขลังจริงมาแรง ตะกรุดนะมหาละลวย อาจารย์สมราชฐ์  (อ่าน 11000 ครั้ง)
admin
พระเครื่องออนไลน์สยามมงคล
Administrator
Full Member

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« เมื่อ: 26 ตุลาคม 2008, 01:05:32 PM »

ตะกรุดเงินนะมหาละลวย อาจารย์สมราชฐ์ ขลังจริงมาแรงด้วยประสบการณ์ของผู้เช่าบูชา

ประสบการณ์ผู้ที่ได้เช่าบูชาไปใช้แล้ว ได้สอบถามผลการใช้บูชาแล้วได้ผลมาเล่าสู่กันฟัง

(ลูกค้าจากปราจีนฯ)
"สวัสดีครับ  .................
      ผมยอมรับว่า ต้องบูชาถึง  3  ดอก เพราะทดสอบแล้วผ่านเลยครับ  รับมาวันแรก แน่นหน้าอกมากเลยแทบขาดใจหมดแรง
ช่างนี้ดีขึ้นครับ 
ดอกแรกของผม สาวขอเบอร์เลย ทักทายตลอดทาง สาวนั่งเบียด เลย สุดยอดจริงๆ ช่วงนี้เจอสาวแถวบ้านยิ่งมากไม่รู้จะอย่างไรดีแนะนำด้วยครับ
ดอกที่สองของเพื่อน คุยสาวทั้งวัน ติดใจมาก ขนาดมีลูกเมียแล้ว 
ดอกที่สามกำลังรออยู่ครับ ...siammongkol"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มิถุนายน 2009, 12:50:55 PM โดย admin » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
admin
Full Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2008, 08:40:02 AM »

ประสบการณ์เพิ่มเติม หลังจากที่ได้สอบถามจากผู้ที่บูชาแล้ว

"ตะกรุดเงินนะมหาละลวย  ดีที่สุด  ประสบการณ์    ครอบจักรวาลแล้ว
  - มีกิน มีใช้ ตลอด ไม่อดอยาก .
  - มีโชคลาภ ผมถูกล็อตเตอร์รี่  วันที่ 1 ธันวาคม 2551 เลขล่าง 05 .
  - มีมหาเสน่ห์ มหานิยม อันสูงสุดแล้ว .
  - แคล้วคลาดปลอดภัย .
    ผมแขวนคอไว้ตลอดเลยครับ"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ธันวาคม 2008, 08:45:13 AM โดย admin » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
admin
Full Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 12 มีนาคม 2009, 10:00:51 AM »

จากคุณเปิ้ล  ลูกค้าที่เข้ามาบูชาที่ร้าน Email  : lightning_za@hotmail.com
เขียนเล่าประสบการณ์มาในสมุดเยี่ยม (จริงๆแล้วน่าจะมาเล่าในกระทู้นี้นะเดี๋ยวคนอ่านเขาจะหาว่า admin เขียนเอง)

"ของแบบนี้ต้องลองค่ะ หนูไม่ได้บอกนะค่ะว่าดี แต่เจอมากับตัวแล้ว มันก็ได้ผลจริงๆค่ะ ตอนนี้เช่าบูชาไป 2 อย่างแล้ว อย่างแรกก็เป็นตะกรุดมหาละลวย ของอาจารย์สมราชฐ์ บูชาอยู่ประมาณ 1 เดือนค่ะ แล้วก็ได้ผลจริงๆ เพื่อให้ผลยิ่งขึ้นก็เลยไปเช่าอย่างที่สองมาคือยันต์หนีบของอาจารย์สมราชฐ์ ตอนนี้ก็อยู่ดีมีสุขทั้งทางความรักและก็ทางการเงิน คือมีเงินไม่ขาดสาย แต่ก็ขึ้นอยู่กับบุญวาสนานะค่ะ แค่อย่าไปแย่งของๆใครก็พอ"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มิถุนายน 2009, 12:52:22 PM โดย admin » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
admin
Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2009, 12:47:00 PM »

ประสบการณ์จากคุณอภิสิษฐ์ จ.ปราจีนบุรี  Email :aphisitibm@hotmail.com

ประสบการณ์เรื่องของตะกรุดมหาละลวยอาจารย์สมราชฐ์  ท่านเป็นผู้ที่มีเมตตาสูง
ใครได้ตะกรุดท่านไว้รับรองไม่ผิดหวังเพื่อนผมหลายคนถูกใจมาก
แต่สำหรับผมน่ะครับจะไปไหนก็แล้วแต่ต้องมีติดตัวตลอด
เพราะช่วงไหนเงินเราหมดเดินทางไปไหนรับรองไม่อดตาย เดี่ยวมีคนให้เราแบบฟลุ๊ค ๆ หลายครังแล้ว
ที่สำคัญอย่าลืมทำบุญให้ครูบาอาจารย์ด้วยน่ะครับ งวดนี้ผมจะใช้ตะกรุดเสี่ยงทำหวยเลขสองตัว 16 มิ.ย.2552สักครั้งเพื่อรวยปลดหนี้สักที
ไม่รู้ทำไมถูกแต่ล็อตเตอรี่2ตัวตลอดแต่ทำไม่ถูกรางวัลที่หนึ่งบ้าง5555. ตอนนี้กำลังเสริมด้วย ตะกรุดเมตตา มหาลาภ เสริมดวง อาจารย์สมราชฐ์ ที่แจกฟรี

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มิถุนายน 2009, 09:28:54 AM โดย admin » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
tan999
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 12:17:16 AM »

ประสบการณ์เรื่องของตะกรุดมหาละลวยอาจารย์สมราชฐ์
ตั้งแต่ได้ของมาวันแรกใช้ได้เลยครับปวดหัวมึนหัวตลอดเวลาจะเอาขึ้นห้อยคอประมาณอาทิตย์หนึ่ง
ผมเลยเอาขุนแผนหลวงพ่อกอยห้อยรวมกันถึงหาย
ตอนแรกคิดว่าดอกเล็กอย่างนี้ของไม่น่าแรงแต่เอาเข้าจริงๆจิ๋วแต่แจ๋วครับ
ของท่านแรงๆทุกอย่างคับเพราะผมลองห้อยแล้ว ผมเช่ามาสองอย่างตะกรุดมหาละลวยกับตะกรุดสิวลี แจกฟรีแรงๆเท่ากันเลย
สมชื่อตะกรุดแหละครับ เช่ามาผมก็อยากถูกหวยกะคนที่โพส์ไว้เหมือนกันซื้อล๊อตเตอรี่ไว้ 418 ออก 518' งวดที่ผ่านมา
เสียดายมากๆหรือยังทำบุญไม่มากก็ไม่รู้ ของท่านอาจารย์สมราชฐ์มีกินมีใช้ตลอดครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์